All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 27
45

Shezi kabisa, unaweza kuchapa hata fimbo Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 27
82

Najuta kumuazima hela yangu Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 27
19

Funguka Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 27
42

Full kujiamini Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 27
59

Kibamianaization Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 27
17

Kazi kweli kweli😒😒😒😒 Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 27
8

Najua sijachelewa sana kukutakia heri ya kuzaliwa Happy birthday to you toto Heri ya kuzaliwa ikufikie popote ulipo @kiba_girl1 @kiba_girl1 @kiba_girl1 @kiba_girl1 Najua sijachelewa

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 27
0

Kwa nn upate tabu katika mwili wako? Pata bidhaa zenye ubora ambazo zitakupa tiba mbadala kwa muda mfupi tu. Follow @vivathebosslady KUPATA▶📞0719288208 1)dawa ya kutoa sugu za vidoleni ndani ya wk moja bei 50000tu 2)dawa ya kupunguza tumbo na manyama uzembe bei 45000 tu Mkanda wa kupunguza tumbona manyama uzembe 50000 3)viva beuty body crm inayong'arisha na kutoa madoa ,weusi wa kuungua na crea

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 27
1

tunatengeneza na kuuza bidhaa nzuri za ushanga.( cheni , bangili , hereni nk) follow ....... kupata vitu vizuri @cns_beads_accessories @cns_beads_accessories @cns_beads_accessories @cns_beads_accessories

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 27
0

Maalim Rashid Salum anamshukuru Mwenyezi Mungu kwa kumpa karama ya kufundisha na kuwaombea Dua viumbe wake. Napenda niwashukuru wote mliorudi kutoa shukran na wengne mlio mbali hasa nje ya nchi kuyashuhudia yale Mwenyezi Mungu aliyowatendea kupitia Dua na Visomo mbalimbali. Kwa uwezo alimpa mola, Maalim Rashid Salum yuko kusaidia matatizo km:- #Je unasumbuliwa na tatizo la nguvu za kiume? #Je um

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 27
0

Pata ushauri wa Bure kabisa juu ya ujenzi wa nyumba yako kutoka kwa @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder Utashauriwa namna na aina ya nyumba na utaalamu wa ujenzi katika plot yako, utapata kuelewa gharama za maj

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 23
26

Mrefu huoo Naombeni muwatag tuwape hongera Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 23
25

Utajikuta ushainguziwa lugumbeshi Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 23
16

Na apo ataanza kukusakama kua umeanza kua na michepuko yaan hayajuagi kama kuna kuchoka 😭😭 Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 23
57

(THINGS FALL APART) Na wapo wengi sana wa aina hii, mtu upo nae getho anakuvulia kila kitu ila sio sidiria khaaa kumbe anaficha soks zake kifuan Hatupo hapa, kuzaririsha ila mwanamke kujiamini sasa utaficha had lini? Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 23
29

Mimi nazani igurusi wewe jee? Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 23
13

Kazi kweli kweli Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 23
258

..... Brah brah bila matusi ya nguoni Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 23
1

Epuka foleni ya matangazo, Follow akaunti hii uwe wa kwanza kupata Vichekesho vya misifa, kabla ya kuletwa huku @mr_kibamia1 @mr_kibamia1 @mr_kibamia1 @mr_kibamia1 @mr_kibamia1 Pia hiyo ni akaunti ya ukweli na uwazi kwa watu wazima kama upo chini ya 🔞 hatuhitaji😎 uko kuanzia post had koment ni za kiutu uzima,

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 23
0

Tuna pambana na Magonjwa sugu mbali mbali kama U.T.I, UGUMBA KWA JINSI ZOTE,UTOKWAJI WA UCHAFU UKENI,WANAUME KUWAI KUFIKA KILELENI,FANGASI SUGU,VIMBE ZA AINA ZOTE,MATATIZO YA HEDHI,PRESSURE,SUKARI namengine mengi Tupigie kwa simu no 0767 54 64 64 @Giselakingi @Giselakingi @Giselakingi @Giselakingi

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 23
1

Tunauza Nguo za watoto, Viatu vya watoto Wote Kwa wakike na wakiume. Umri Newborn mpaka miaka 13. Tunatuma mikoa yote Tanzania Ni moving shop! mteja anapelekewa popote alipo..... Mzazi mpende mwanao.... Whatsap/Call 0745221561 KARIBUNI WOTE😘 @anneth_babyshop

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 23
2

JE UNATAKA KUA NA RANGI FLANI YA KUPENDEZA NA KUTELEZA? NJOO UJIPATIE ......blichi ni kiboko ya ngozi aina yyte......unakua mweupe bila doa wala michiliz..... ZIPO AINA 2 ZA BLICH 💖KUNA ILE YA KUA MWEUPEEEE PEE KAMA MWALABU 💖YA PILI NI ILE INAYOKUPA M'NGAO FLANI UNAKUA MWEUPE KIDOGO SANA AFU SOFT 💞💞💞💞💞💞💞💞 -------HIZI ZOTE 2 ZINAFANYA KAZI SAWA ZINATOA MICHILIZ,CHUNUS,SUGU,WEUSI WA CHINI YA MACHO P

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 23
3

TEMBELEA PAGE YA WAKALI WA HIZI KAZI UPATE VITU VYA NYUMBANI KWAKO VYA NGUVU 💯BRANDNEW & 💯ORIGINAL @amazinglifestyletz @amazinglifestyletz @amazinglifestyletz @amazinglifestyletz @amazinglifestyletz @amazinglifestyletz @amazinglifestyletz @amazinglifestyletz @amazinglifestyletz @amazinglifestyletz TUPO SINZA MADUKANI STAND FREE DELIVERY WEWE NA BIDHAA YAKO MPAKA NYUMBANI BURE NA MKOANI TUNATUMA #0

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 22
32

Sipendi mwanamke aanze kujifanya anaongea au analia kizungu yaan ana nihamisha hisia kabisa naweza kuvaa nikaondoka Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 22
21

Thamani yako ataijua mama yako sie wala haituhusu Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 22
7

Hali imekia ngumu waumini wanafurahia kuto toa sadaka Tag hawa waumini Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 22
70

Mama zetu walikuwa wana changanyikiwa vibaya, umemuona fulan, umemuona alivyo pendeza jmn... Wakati misuruali kama ile mishuka ya mashineni ya kutolea unga Follow akaunti yetu ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 22
26

Khabari ndo hiyo👌☺☺ Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 22
16

Vyuma vimekazaa Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 22
18

John alizaliwa kwenye familia msikini kwenye kijiji kimoja huko Iringa .. alijitahidi kusoma kwa bidii akiamini ipo siku atafanikiwa... Picha namba 2 ni nyumba ya RIHANNA By @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 22
1

Maalim Rashid Salum anamshukuru Mwenyezi Mungu kwa kumpa karama ya kufundisha na kuwaombea Dua viumbe wake. Napenda niwashukuru wote mliorudi kutoa shukran na wengne mlio mbali hasa nje ya nchi kuyashuhudia yale Mwenyezi Mungu aliyowatendea kupitia Dua na Visomo mbalimbali. Kwa uwezo alimpa mola, Maalim Rashid Salum yuko kusaidia matatizo km:- #Je unasumbuliwa na tatizo la nguvu za kiume? #Je um

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 22
2

JE UNATAKA KUA NA RANGI FLANI YA KUPENDEZA NA KUTELEZA? NJOO UJIPATIE ......blichi ni kiboko ya ngozi aina yyte......unakua mweupe bila doa wala michiliz..... ZIPO AINA 2 ZA BLICH 💖KUNA ILE YA KUA MWEUPEEEE PEE KAMA MWALABU 💖YA PILI NI ILE INAYOKUPA M'NGAO FLANI UNAKUA MWEUPE KIDOGO SANA AFU SOFT 💞💞💞💞💞💞💞💞 -------HIZI ZOTE 2 ZINAFANYA KAZI SAWA ZINATOA MICHILIZ,CHUNUS,SUGU,WEUSI WA CHINI YA MACHO P

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 22
1

KABATI ZA CHUMA :- 70,000/=Tshs. :-Tunatuma bidhaa mikoa yote *TANZANIA* kwa ghalama nafuu sana. Pia tunafanya FREE DELIVERY ndani ya *DAR-* :-Call/Text/WhtsApp :-0654003282 @decorationnew @decorationnew @decorationnew @decorationnew

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 22
0

Mteja ni Mfalme!! Unaletewa popote ulipo both Dar & mikoani. To order kindly call/whatsapp 👉+255- 715 27 97 00🎈.KARIBUNI....... @babrah_stu @babrah_stu @babrah_stu @babrah_stu @babrah_stu

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 20
15

Yaan wasukuma buana, sasa hapo atafika saa ngapi? Tag huyu mdada wa kisukuma Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 20
136

:MWANAMKE USIPOFANYA MAPENZI KWA MUDA MREFU UNAWEZA KUPATWA NA YEFUATAYO: . 1.Unaishiwa Akili Kichwani. . 2.Unaishiwa Utamu, Hata Ukifanya Mapenzi Mwanaume Hawezi Kuenjoi. . 3.Kukakamaa Na Kupauka Makalio. . 4.Kupoteza Mvuto Wa Sura . 5.Kizazi Kugeuka Na Kurudi Nyuma. . 6.Tumbo Kujaa Gesi Na Utumbo Unaweza Kujikunja . 7.Kunyonyoka Nywele Kichwani,makwapani Na Sehemu Ya Siri. . 8.Makalio Kuwa Flat

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 20
21

Fashion au uchochezi? Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

All eye's on me🇹🇿 @mr_misifa1 on Instagram photo October 20
19

Mtoto wa kiume ni nyoka tu alizaliwa ana ng'ata Follow akaunti yetu mpya ya @mr_kibamia1

Popular Now

Bali Eatery @bali_eatery on Instagram photo November 24
+ Board

@makanan_pedasss #Repost @foodnusantara.id (@get_repost) ・・・ @Regranned from @baksoclubid - Soto Bakso Sapi Wijaya - - Soto atau Bakso? Nih perpaduan soto dan Bakso jadi 1 ini bisa kalian jumpai di Bali dekat dengan Pasar Kuta, Berbeda dengan soto2 laen2nya menu makanan di warung punya Bapak Wijaya ini isinya potongan daging sapi, babat, kikil, tulang muda serta bakso. Trus lebih mantap lagi dita

Info Lowongan Kerja @instalowongan on Instagram photo November 24
+ Board

Bukan Repost: #Lowongan Perusahaan Tambang Batubara PT Kaltim Prima Coal (KPC) (Banyak Posisi). Selengkapnya Baca Di: www.jobsid.co/7551 Silahkan like / sukai posting ini dan follow akun ini agar info lowongan selanjutnya bisa kami kirimkan langsung ke timeline Anda. Jangan lupa tag posting ini kepada rekan-rekan yang sedang mencari pekerjaan. Untuk persyaratan, lokasi, dan cara melamar silahka

U.S. Coast Guard @uscg on Instagram photo November 24
+ Board

Tbt the original SPAR (WLB 403) served from 1944 to 1997. She was one of the first cutters, along with BRAMBLE and STORIS to circumnavigate North America. #uscg #SPAR

Missologo Peru Facebook @missologoperu on Instagram photo November 24
+ Board

Mmm 🤔🤔🤔 Juzguen ustedes mismos ... le creemos?... Yo lo único que puede decirles es que por favor sigamos votando... que se sienta esa garra Perú!! 💪💪💪.... Al tipo del vídeo le tengo que decir que si "la mujercita" clasifica es porque es un MUJERÓN que le viene poniendo garra, corazón y vida a su participación... Que eso te quede bien claro, atrevida!!! 😠 😠 . . Adm Luis. #PeruQuiereCorona #misspe

Samuel Mariano (oficial) @samuelmarianooficial on Instagram photo November 24
+ Board

Lembra daquela igreja que construímos no sertão da Bahia ? La em Quijingue ?? Pois é... mandamos um missionário pra lá, ele está fazendo um trabalho lindo, e mandou o relatório está semana, aqui está o dinheiro de ofertas, de depósitos, de Doacoes, é assim que a gente do @projetoqueroalmasoficial fazemos missões, mostrando o que está acendendo... obrigado a você que está contribuindo... eu só sei

Bibi Cell @bibi_importadora on Instagram photo November 24
+ Board

Película de vidro frontal por R$5 (pagamento em dinheiro) em nossas três unidades. Tem pra Samsung, iPhone, LG e Motorola. Aqui o BlackFriday é de verdade. Consulte os modelos disponíveis na loja de sua preferência #bibicell #temtudonabibi